DC-026 soket ɗin wutar lantarki ne mai amfani sosai, halayensa sun fi bayyane.
Da farko dai, ana iya amfani da ƙaƙƙarfan girma da ƙira mai sauƙi na soket na DC-026 a cikin nau'ikan na'urorin lantarki da yawa kamar na'urorin dijital, na'urorin mara waya, da adaftar wutar lantarki.
Abu na biyu, soket na DC-026 yana da halaye na ƙananan juriya na tuntuɓar sadarwa, yana iya samar da ingantaccen wutar lantarki, zai iya ba da ƙarfin tuki ga kayan aiki, don tabbatar da aikin al'ada na kayan aiki.
Ka'idojin asali na soket ɗin wutar lantarki na DC Soket ɗin wutar lantarki sun dogara da lambar lantarki don canja wurin makamashin lantarki, kuma ba makawa watsa wutar lantarki zai haifar da hawan zafin jiki lokacin da filogi da soket suka yi haɗin gwiwa.Lokacin da nauyin ya ƙaru ko yanayin zafin jiki ya ragu, halin yanzu a cikin soket ɗin wutar lantarki na DC yana ƙaruwa sosai.A sakamakon haka, yanayin zafi yana ƙaruwa sosai, yana haifar da haɗari masu haɗari kamar gobara.Don haka, dole ne a aiwatar da kariya ta wuce gona da iri akan soket ɗin wutar lantarki na DC.Ɗauki matakan da suka dace daidai da yanayi daban-daban.Idan hawan zafin jiki a ƙarƙashin cikakken kaya ya kai iyakar da ake buƙata ta hanyar sigogin fasaha, toshe da soket suna yin aiki tare a cikin watsa wutar lantarki a cikin tsarin aiki mai laushi.
Kayayyakin bidiyo da sauti, littafin rubutu, kwamfutar hannu, samfuran sadarwa, kayan aikin gida
Kayayyakin tsaro, kayan wasan yara, samfuran kwamfuta, kayan motsa jiki, kayan aikin likita
Tsarin sitiriyo na wayar hannu, wayar kunne, Mai kunna CD, waya mara waya, mai kunna MP3, DVD, samfuran dijital
Amfani da soket na wutar lantarki na DC: irin su na'urori masu sanyaya iska na yau da kullun suna sanye da na'urar gaggawa, wato, ingancin gwajin kula da na'urar sanyaya iska, idan za a iya kunna na'urar ta gaggawa, ya kamata ka zaɓi canza nesa. sarrafawa, gazawar wutar lantarki ta soket ko yanke layin wutar lantarki.A wasu lokuta na musamman, kamar yanayin gaggawa kamar gazawar wutar lantarki, kana buƙatar cire filogin wutar don yin aiki akai-akai.A wannan yanayin, yakamata kuyi ƙoƙarin amfani da wutar lantarki ta DC.Bugu da ƙari, soket ɗin wutar lantarki na DC na iya zama wutar lantarki ta AC.AC ƙarfin lantarki ba shi da lahani ga jikin ɗan adam.Tabbas, ba duk kayan lantarki bane ke amfani da wutar lantarki ta DC.Ana amfani da wutar AC a cikin na'urori da kayan aikin gida da yawa, musamman a cikin fitilu, injin wanki, firiji da sauran kayan aiki.Ana watsa wutar AC kai tsaye daga grid ɗin wuta ta hanyar wutar lantarki.